ขอเชิญร่วมโครงการปั่นจักรยานด้วยใจเที่ยวไปด้วยกันเพื่ออนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวด
โครงการปั่นจักรยานด้วยใจเที่ยวไปด้วยกันเพื่ออนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ในวันที่ 29 มกราคม 2560 ณ สนามกีฬาโรงเรียนจันจว้าวิทยาคม เวลา 07.00 น.เป็นต้นไป
![](https://www.janjawa.go.th/filesAttach/news//1508389492.jpg)
นายทนงศักดิ์ ทองแสน
นายกเทศมนตรีตำบลจันจว้า
โครงการปั่นจักรยานด้วยใจเที่ยวไปด้วยกันเพื่ออนุรักษ์ธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ในวันที่ 29 มกราคม 2560 ณ สนามกีฬาโรงเรียนจันจว้าวิทยาคม เวลา 07.00 น.เป็นต้นไป